Inverter Auxsol 110kW ASN-110TL-PLUS - Inverter 110KW
Liên hệ
Cam kết của chúng tôi
  • Cam kết chính hãng
    Hoàn tiền 120% nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
  • Cam kết tư vấn đúng
    Chuyên gia tư vấn trực tiếp qua hotline/zalo: 0907110134
  • Cam kết bảo mật
    Tuyệt đối không chia sẻ thông tin khách hàng cho bên thứ 3.
Chuyên tấm pin chất lượng cao, inverter hòa lưới, pin lithium lưu trữ, phụ kiện & cáp DC
Yên tâm mua sắm, giải toả lo âu
Nhập khẩu chính ngạch, nguồn gốc rõ ràng
Được tư vấn và khuyên dùng từ chuyên gia
Giao hàng nhanh chóng
Theo sát liệu trình sử dụng
Đặc trưng của Inverter Auxsol 110kW  ASN-110TL-PLUS:
Tham khảo Datasheet: Auxsol datasheet 110kW ASN-110TL-PLUS
- Dòng điện dây lên đến 32A
- Phạm vi điện áp MPPT rộng
- Hiệu suất tối đa 98,6%
- Chức năng AFCI tùy chọn
- Chống chảy ngược tùy chọn
- Quét đường cong IV tùy chọn
Thông số kỹ thuật của biến tần Auxsol 110kW  ASN-110TL-PLUS:
Category
ASN-110TL-PLUS
Input DC
Max input power
165kW
Max input voltage
1100V
Rated voltage
620V
Start-up voltage
180V
MPPT voltage range
180-1000V
Max input current
8*30A
Max short circuit current
9*30A
MPPT number
8
Max. input string number
16
Output AC
Rated output power
110kW
Max output apparent power
121kVA
Max output power
121kW
Rated grid voltage
220V/380V, 230V/400V, 3/N/PE
Rated grid frequency
50Hz/60Hz
Rated grid output current
174A
Max output current
174.3A
Power factor
>0.99 (0.8 leading - 0.8 lagging)
THDi
<3%
Efficiency
Max efficiency
98.5%
Euro efficiency
98.3%
CEC efficiency
98.3%
Protection
Integrated DC switch
Yes
DC arc-fault circuit protection
Yes
Anti-islanding protection
Short circuit protection
Output over current protection
DC surge protection
Type II
AC surge protection
Type II (Optional Type I)
Temperature monitoring
Ground fault monitoring
Residual leakage current detection
Smart string monitoring
AC Over voltage protection
DC Over current protection
Integrated AFCI DC arc-fault circuit protection
Optional
Intelligent PID recovery
Optional
Arc-fault/isol
General Data
Dimensions (WHD)
1070648363mm
Weight
88kg
Self consumption at night
<2W
Operating temperature range
-30°C~60°C