Inverter Auxsol 110kW ASN-110TL - Inverter 110KW
Liên hệ
Cam kết của chúng tôi
  • Cam kết chính hãng
    Hoàn tiền 120% nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
  • Cam kết tư vấn đúng
    Chuyên gia tư vấn trực tiếp qua hotline/zalo: 0907110134
  • Cam kết bảo mật
    Tuyệt đối không chia sẻ thông tin khách hàng cho bên thứ 3.
Chuyên tấm pin chất lượng cao, inverter hòa lưới, pin lithium lưu trữ, phụ kiện & cáp DC
Yên tâm mua sắm, giải toả lo âu
Nhập khẩu chính ngạch, nguồn gốc rõ ràng
Được tư vấn và khuyên dùng từ chuyên gia
Giao hàng nhanh chóng
Theo sát liệu trình sử dụng
Đặc trưng của Inverter Auxsol 110kW ASN-110TL:
Tham khảo Datasheet: Auxsol datasheet 110kW ASN-110TL
Tham khảo Maunal: Auxsol manual 110kW ASN-110TL
- Dòng điện dây lên đến 32A
- Phạm vi điện áp MPPT rộng
- Hiệu suất tối đa 98,6%
- Chức năng AFCI tùy chọn
- Chống chảy ngược tùy chọn
- Quét đường cong IV tùy chọn
Thông số kỹ thuật của biến tần Auxsol 110kW ASN-110TL:
Loại
ASN-110TL
Đầu vào DC
Công suất đầu vào tối đa
165kW
Điện áp đầu vào tối đa
1100V
Điện áp định mức
950V
Điện áp khởi động
180V
Phạm vi điện áp MPPT
160-1000V
Dòng điện ngắn mạch tối đa
10*32A
Dòng điện đầu vào tối đa
10*30A
Số MPPT
20
Phạm vi MPPT tải đầy đủ
Đầu ra AC
Công suất đầu ra định mức
110kW
Công suất biểu kiến ​​đầu ra tối đa
121kVA
Công suất đầu ra tối đa
121kW
Điện áp đầu ra định mức
Như nhau
Tần số lưới định mức
50Hz/60Hz
Dòng điện đầu ra lưới định mức
158,8A
Dòng điện đầu ra tối đa
174,6A
Hệ số công suất
Như nhau
THDi
<3%
Hiệu quả
Hiệu suất tối đa
98,50%
Hiệu quả của EU
98,30%
Hiệu quả của Trung Quốc
98%